Ngày 25/09/2026, đấu giá quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại xã Ninh Điền, tỉnh Tây Ninh

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn thông báo bán đấu giá ngày 25/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIB). Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, phường Sài Gòn, Tp. HCM

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn. Địa chỉ: 111A Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 028.22455120

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 08:00 ngày 25/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: tại trang đấu giá trực tuyến: lacvietauction.vn.

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản bảo đảm theo quy định của pháp luật về giao dịch bảo đảm - Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại Thửa đất số: 297, tờ bản đồ số: 50, Ấp Trà Sim, Xã Ninh Điền, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh (nay là Xã Ninh Điền, Tỉnh Tây Ninh) theo Giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CH 214256, số vào sổ cấp GCN: CS03865 do Sở Tài nguyên và Môi trường Tỉnh Tây Ninh cấp ngày 12/04/2017, cập nhật chuyển nhượng ngày 09/08/2022. Tham khảo các ứng dụng TTQH như GuLand, Ứng dụng Vn-2000: TSTĐ thuộc quy hoạch Đất ở tại nông thôn (Theo chứng thư định giá độc lập).
Thửa đất số: 297, tờ bản đồ số: 50, Ấp Trà Sim, Xã Ninh Điền, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh (nay là Xã Ninh Điền, Tỉnh Tây Ninh)
1,899,000,000
10 %

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 22/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Theo quy chế đấu giá

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 22/09/2026

Kết nối đầu tư