Thông tin người có tài sản
Tên người có tài sản: Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam. Địa chỉ: Số 194 Trần Quang Khải, phường Hoàn Kiếm
Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá
Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh VNA. Địa chỉ: Số 122 đường Khuất Duy Tiến, phường Thanh Xuân, thành phố Hà Nội., Thành phố Hà Nội. Số điện thoại: 024.8585.6595
Thông tin việc đấu giá
Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 14:30 ngày 21/09/2026
Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến: https://daugiavna
| STT | Tên tài sản | Nơi có tài sản | Giá khởi điểm | Tiền đặt trước | Ghi chú |
| 1 | Tài sản bảo đảm theo quy định của pháp luật về giao dịch bảo đảm - Tài sản 07 QSDĐ theo GCN QSDĐ số BQ 684193 tọa lạc Vĩnh Châu, Sóc Trăng (nay là thành phố Cần Thơ). Diện tích 969,6 m2, gồm: ONT 557,3 m2; đất lúa 412,3 m2. Tài sản trên đất là nhà ở diện tích sàn 106,6 m2, DT sử dụng 213 m2 và cây xăng: DT 177,16 m2, DTSD 48,41 m2, 3 trụ, khu bồn chứa có DT 128,75 m2. | - Số 31 đường Huỳnh Văn Chính, Mỹ Xuyên, Thành phố Cần Thơ; - Thửa đất số 774/ 644/ 439; Tờ bản đồ số: 05 tại địa chỉ: Khu 1, thị trấn Vĩnh Châu, huyện Vĩnh Châu, tỉnh Sóc Trăng (nay là thành phố Cần Thơ); - Thửa đất số: 290; Tờ bản đồ: 07 tại địa chỉ: Vĩnh Châu, Sóc Trăng (nay là thành phố Cần Thơ). | 5,004,546,600 VNĐ | 1,000,000,000 VNĐ |
Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 04/09/2026
Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 16/09/2026
Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Khách hàng mua hồ sơ, đăng ký tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước theo đúng thời gian, địa điểm nêu trên và có đủ điều kiện theo Điều 38 Luật Đấu giá tài sản năm 2016
Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 04/09/2026
Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 16/09/2026