Thông tin người có tài sản
Tên người có tài sản: Ngân hàng TMCP Đầu Tư và Phát triển Việt Nam chi nhánh Lâm Đồng. Địa chỉ: 22 Trần Phú, phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng
Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá
Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Lâm Đồng. Địa chỉ: 52 Phan Đình Phùng, Phường 01, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng, Tỉnh Lâm Đồng. Số điện thoại: 0633. 820.282
Thông tin việc đấu giá
Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 08:00 ngày 02/10/2026
Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: trụ sở Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Lâm Đồng
| STT | Tên tài sản | Nơi có tài sản | Giá khởi điểm | Tiền đặt trước | Ghi chú |
| 1 | - Quyền sử dụng đất tại xã Tu Tra, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng nay là xã Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng (tài sản thế chấp của ông Nguyễn Quốc Văn), cụ thể như sau: Quyền sử dụng đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CU 443591 do UBND huyện Đơn Dương cấp ngày 25/6/2020, số vào sổ cấp GCN: CH 01838/971 TTr cấp cho ông Ya Điền bà Ma Binh đã chuyển nhượng cho ông Nguyễn Quốc Văn theo hồ sơ số: 210810-0050-CN ngày 10/8/2021 đã được chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai huyện Đơn Dương ghi nhận ngày 13/8/2021, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 874 - Tờ bản đồ số: 41 - Địa chỉ: xã Tu Tra, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng - Diện tích: 8269 m2 - Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng. - Mục đích sử dụng: Đất trồng cây hàng năm khác. - Thời hạn sử dụng: Đến ngày 01/4/2064. - Nguồn gốc sử dụng: Công nhận QSDĐ như giao đất không thu tiền sử dụng đất. | Thửa 874, tờ bản đồ số 41, xã Tu Tra, huyên Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng nay là xã Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng. | 2,773,406,099 | 10 % |
Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 27/08/2026
Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:30 29/09/2026
Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Trực tiếp tại Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản (Số 52 Phan Đình Phùng, phường Xuân Hương - Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng; Điện thoại: 02633.820.282)
Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 27/08/2026
Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:30 29/09/2026