Ngày 22/09/2026, đấu giá 01 xe ô tô nhãn hiệu HYUNDAI ELANTRA tại TP. HCM

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn thông báo bán đấu giá ngày 22/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIB). Địa chỉ: Tầng 1 (Tầng trệt) và tầng 2 Tòa nhà Sailing Tower, số 111 A Pasteur, phường Sài Gòn, Tp. HCM

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn. Địa chỉ: 111A Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 028.22455120

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 10:00 ngày 22/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: tại trang đấu giá trực tuyến: lacvietauction.vn.

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản bảo đảm theo quy định của pháp luật về giao dịch bảo đảm - 01 Xe ô tô nhãn hiệu: HYUNDAI, số loại: ELANTRA, màu sơn: Trắng, biển kiểm soát: 60A-973.94, Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 60 014626 do Phòng CSGT Công an tỉnh Đồng Nai cấp ngày 28/05/2021
Hẻm 740/23 Bis Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình, TP.HCM
388,000,000
10 %

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 17/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Theo quy chế đấu giá

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 17/09/2026

Kết nối đầu tư