Ngày 22/09/2026, đấu giá quyền sử dụng đất tại xã Tạ An Khương, tỉnh Cà Mau

(BĐT) - Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo thông báo bán đấu giá ngày 22/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Thi hành Án dân sự tỉnh Cà Mau - Phòng Thi hành Án dân sự Khu vực 4. Địa chỉ: Đường Trần Văn Phú, Ấp 4, xã Đầm Dơi, tỉnh Cà Mau

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo. Địa chỉ: Số 29 Khổng Tử, phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 0862 707176

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 10:00 ngày 22/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Số 107 Nguyễn Cư Trinh, Khóm 14, phường An Xuyên, tỉnh Cà Mau

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản thi hành án theo quy định của pháp luật về thi hành án dân sự - Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 437-3, diện tích 747,7m² (một phần thửa đất số 437, tờ bản đồ số 7); thửa đất số 542-2, diện tích 501,1m2; thửa đất số 542-5, diện tích 502,3m²; thửa 542-6, diện tích 543,9m² (một phần thửa đất số 542, tờ bản đồ số 7); tổng diện tích 2.295m², tọa lạc ấp Mương Điều B, xã Tạ An Khương, tỉnh Cà Mau. Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản gắn liền với đất số CX 993321 và CX 993322 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Cà Mau cùng cấp ngày 17/11/2020 cho ông Võ Văn Nhớ, bà Ngô Kim Ngọt
Ấp Mương Điều B, xã Tạ An Khương, tỉnh Cà Mau
1,667,903,360
20 %

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 03/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 17/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Theo quy định pháp luật

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 03/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 17/09/2026

Kết nối đầu tư