Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn. Đ/c: 111A Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, TP.HCM. ĐT: 028.22455120.
Người có tài sản đấu giá: Viễn thông Khánh Hòa. Đ/c: Số 50 Lê Thánh Tôn, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
Thời gian đấu giá: 15h00 ngày 17/9/2026 tại trang đấu giá trực tuyến: lacvietauction.vn.
Tên tài sản: Cáp đồng thanh lý.
Giá khởi điểm: 13.769.000.000 đồng. Đã bao gồm thuế GTGT.
Thời hạn xem tài sản: Từ 08h00 ngày 09/9/2026 đến 17h00 ngày 14/9/2026 (giờ hành chính) tại các Trung tâm Viễn thông trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa.
Thời hạn bán, tiếp nhận hồ sơ mời đăng ký tham gia đấu giá, tiếp nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 14/9/2026.
Số tiền đặt trước: 2.753.000.000 đồng.
Điều kiện và cách thức đăng ký tham gia đấu giá: Khách hàng có đủ điều kiện theo quy định pháp luật hiện hành (tham khảo chi tiết thêm tại trang: lacvietauction.vn; dgts.moj.gov.vn).
Địa điểm bán hồ sơ, tiếp nhận hồ sơ mời đăng ký tham gia đấu giá và đấu giá tại: Trang đấu giá trực tuyến: lacvietauction.vn.