Ngày 17/9/2026, đấu giá xe ô tô MITSUBISHI XPANDER GLP của Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Việt Nam

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản vào ngày 17/9/2026 do Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Việt Nam ủy quyền như sau:

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P. Phú Nhuận, TP.HCM.

TS2: Xe ô tô con MITSUBISHI XPANDER GLP, BKS 51K-121.38. GKĐ: 384.750.000 đồng, đặt trước: 38.475.000 đồng. Xem xe: 83/7A đường Tam Bình, P. Tam Bình, TP.HCM.

Người có TS 2: Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Việt Nam; Đ/c: Số 6 Phố Quang Trung, P. Cửa Nam, TP. Hà Nội.

Địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ, cách thức đăng ký: Trực tiếp tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Điều kiện đăng ký tham gia đấu giá: Các cá nhân, tổ chức có nhu cầu mua tài sản, có đủ khả năng tài chính, phù hợp với quy định pháp luật về đấu giá tài sản và pháp luật khác có liên quan.

Thời gian xem tài sản, bán và tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước:

TS2: Từ 08h00ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 14/09/2026.

Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: TS2: Ngày 17/09/2026, tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Kết nối đầu tư