Ngày 15/9/2026, đấu giá 2 quyền sử dụng đất và tài sản khác gắn liền với đất tại xã An Nhơn Tây, TP.HCM

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản vào ngày 15/9/2026 do Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam – CN Phú Nhuận ủy quyền như sau:

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P. Phú Nhuận, TP.HCM.

TS4: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại thửa đất số 514, TBĐ số 31, địa chỉ: xã An Nhơn Tây, huyện Củ Chi, TP.HCM (nay là xã An Nhơn Tây, TP.HCM). GKĐ: 7.695.000.000 đồng, đặt trước: 769.500.000 đồng.

TS5: QSDĐ và tài sản khác gắn liền với đất tại thửa đất số 517, TBĐ số 31, địa chỉ: Xã An Nhơn Tây, huyện Củ Chi, TP.HCM (nay là xã An Nhơn Tây, TP.HCM). GKĐ: 7.695.000.000 đồng, đặt trước: 769.500.000 đồng.

Người có tài sản TS 4,5: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam – CN Phú Nhuận; Đ/c: 135A Phan Đăng Lưu, P. Cầu Kiệu, TP.HCM.

Địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ, cách thức đăng ký: Trực tiếp tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Điều kiện đăng ký tham gia đấu giá: Các cá nhân, tổ chức có nhu cầu mua tài sản, có đủ khả năng tài chính, phù hợp với quy định pháp luật về đấu giá tài sản và pháp luật khác có liên quan.

Thời gian xem tài sản, bán và tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước:

TS 4,5: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 11/09/2026

Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: TS 4,5: Ngày 15/09/2026 tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Kết nối đầu tư