Ngày 16/9/2026, đấu giá xe ô tô MAZDA CX-8 đã qua sử dụng của Công ty cổ phần Jupiter AMC

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản vào ngày 16/9/2026 do Công ty cổ phần Jupiter AMC ủy quyền như sau:

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp. Trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P. Phú Nhuận, TP.HCM.

TS1: Xe ô tô con MAZDA CX-8; BKS: 60K-227.69. GKĐ 553.000.000 đồng, đặt trước 110.600.000 đồng. Người có TS: Công ty cổ phần Jupiter AMC, tại tầng 15, Toà nhà Central Point, số 219 phố Trung Kính, P. Yên Hoà, Hà Nội.

Xem TS1: Tại 83/7A Tam Bình, P. Tam Bình, TP.HCM.

Điều kiện đăng ký: Các cá nhân, tổ chức có nhu cầu mua tài sản, có đủ khả năng tài chính, phù hợp với quy định pháp luật về đấu giá tài sản và pháp luật khác có liên quan.

Địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ, cách thức đăng ký: Trực tiếp tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp hoặc với TS5 tại trụ sở người có tài sản;

Gián tiếp: Truy cập trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) và làm theo hướng dẫn để tham khảo và tải hồ sơ mời tham gia đấu giá, hoàn thiện hồ sơ tham gia đấu giá, gửi hồ sơ bằng đường bưu chính về địa chỉ trụ sở Công ty Đấu giá trong thời hạn quy định. Đồng thời, truy cập vào trang http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn) và làm theo hướng dẫn để đăng ký tham gia đấu giá tài sản.

Thời gian xem tài sản, bán, tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước:

TS1: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 11/09/2026.

TS1: Ngày 16/09/2026 tại http://daugiaviet.vn (http://daugiaso5.vn).

Kết nối đầu tư