Ngày 14/9/2026, đấu giá quyền tài sản phát sinh từ Hợp đồng mua bán căn hộ tại phường Long Bình, TP.HCM

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp thông báo đấu giá tài sản vào ngày 14/9/2026 do Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Việt Nam ủy quyền như sau:

Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Trụ sở: 151 Trần Huy Liệu, P. Phú Nhuận, TP.HCM.

TS3: Quyền tài sản phát sinh từ Hợp đồng mua bán căn hộ số S6.0116.11/VHGP/HĐMBCH ngày 28/02/2022 giữa Công ty cổ phần Kinh doanh Bất động sản MV Việt Nam với bà Lê Thị Ngọc Bích về việc mua bán căn hộ số: 16.11 tại tầng 16, tòa nhà số: S6.01 (26T2), lô đất số A3 (I.3) thuộc Dự án Khu dân cư và Công viên Phước Thiện thuộc P.Long Bình, TP.HCM. GKĐ : 3.353.527.080 đồng, đặt trước: 335.352.708 đồng.

Người có TS 3: Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Việt Nam; Đ/c: Số 6 Phố Quang Trung, P. Cửa Nam, TP. Hà Nội.

Địa điểm bán, tiếp nhận hồ sơ, cách thức đăng ký: Trực tiếp tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Điều kiện đăng ký tham gia đấu giá: Các cá nhân, tổ chức có nhu cầu mua tài sản, có đủ khả năng tài chính, phù hợp với quy định pháp luật về đấu giá tài sản và pháp luật khác có liên quan.

Thời gian xem tài sản, bán và tiếp nhận hồ sơ đăng ký tham gia đấu giá và nhận tiền đặt trước:

TS3: Từ 08h00 ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 10/09/2026.

Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: TS3: Ngày 14/09/2026; tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Minh Pháp.

Kết nối đầu tư