Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Đấu giá Việt Nam. Trụ sở: Ô số 6, tầng 1, tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP. Hà Nội. Điện thoại: 024.39842728.
Tên, địa chỉ của người có tài sản đấu giá; nơi có tài sản đấu giá: Nhà khách La Thành - Số 226 Phố Vạn Phúc, phường Ngọc Hà, TP. Hà Nội.
Thời gian, địa điểm đấu giá tài sản: Từ 09h00 ngày 21/9/2026 tại ô số 6, tầng 1, Tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP. Hà Nội.
Tên tài sản: Quyền thuê phòng 3E tại Nhà khách La Thành. Diện tích: 196 m2
Giá khởi điểm: 846.720.000 đồng/12 tháng (giá khởi điểm đã bao gồm hóa đơn tài chính).
Tiền đặt trước: 169.000.000 đồng.
Hạn cuối nộp các khoản tiền tham gia đấu giá, đến 16h00 ngày 16/9/2026.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký; bán và tiếp nhận hồ sơ tham gia: Người tham gia đấu giá đáp ứng điều kiện theo Quy chế cuộc đấu giá thực hiện mua hồ sơ, nộp hồ sơ tham gia đấu từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 16h00 ngày 16/9/2026 (trừ ngày nghỉ), tại trụ sở của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản.