Ngày 16/9/2026, đấu giá xe ô tô TOYOTA HIACE của Ngân hàng BIDV - Chi nhánh Kon Tum

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam thông báo đấu giá tài sản vào ngày 16/9/2026 do Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Kon Tum ủy quyền như sau:

Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Đấu giá Việt Nam. Trụ sở: Ô số 6, tầng 1, Tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP. Hà Nội. Điện thoại: 024.39842728.

Người có tài sản, nơi có tài sản đấu giá: Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Kon Tum. Địa chỉ: 01A Trần Phú, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi.

Thời gian, địa điểm đấu giá tài sản: Từ 08h30 đến 09h30 ngày 16/9/2026 tại trang thông tin đấu giá trực tuyến: https://daugiavietnam.vn/; https://online.daugiavietnam.vn/.

Tên tài sản đấu giá: Xe số 01: Xe ô tô 16 chỗ ngồi đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA HIACE, sản xuất năm 2010 và xe số 02: Xe ô tô 04 chỗ ngồi đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA CAMRY 2.4, sản xuất năm 2007.

Giá khởi điểm:

- Xe số 01: 188.400.000 đồng; Tiền đặt trước: 37.000.000 đồng;

- Xe số 02: 232.100.000 đồng; Tiền đặt trước: 46.000.000 đồng.

Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá: Người tham gia đấu giá đáp ứng đủ điều kiện qui định tại Quy chế cuộc đấu giá thực hiện mua, nộp hồ sơ tham gia đấu giá, nộp tiền đặt trước từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 16h00 ngày 11/9/2026 (trừ ngày nghỉ), tại trụ sở của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản; trụ sở của người có tài sản đấu giá và trang thông tin đấu giá trực tuyến: https://daugiavietnam.vn/; https://online.daugiavietnam.vn/.

Kết nối đầu tư