Công ty Đấu giá hợp danh Luật Việt (Đ/c: Đường Tô Hiệu, khu phố Tân Bình 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai) thông báo đấu giá tài sản:
Người có tài sản: Thi hành án dân sự thành phố Đồng Nai. Địa chỉ: 63/2/1 đường Võ Thị Sáu, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai.
Tài sản đấu giá (bán riêng từng tài sản): Tài sản 1: QSDĐ 1.027,4 m2 (đất CLN) và tài sản gắn liền với đất của thửa 482, tờ 20; Sở TN&MT tỉnh Bình Phước cấp GCN ngày 14/02/2022; Giá khởi điểm (GKĐ): 149.637.534 đồng. - Tài sản 2: QSDĐ 1.027,8 m2 (đất CLN) và tài sản gắn liền với đất của thửa 483, tờ 20, Sở TN&MT tỉnh Bình Phước cấp GCN ngày 14/02/2022, GKĐ: 149.695.792 đồng. Tài sản tọa lạc tại thôn Đoàn Kết, xã Thiện Hưng, Đồng Nai. Tiền đặt trước: 29.000.000 đồng/tài sản.
Thời gian, địa điểm đấu giá: Tài sản 1: Bắt đầu từ 09h30’ đến 10h00’, Tài sản 2: Bắt đầu từ 10h00’ đến 10h30’, ngày 28/9/2026 tại trang thông tin đấu giá trực tuyến: lacvietaution.vn
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá: Từ 7h30’ ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 23/9/2026 tại trang thông tin đấu giá trực tuyến: lacvietaution.vn; Tổ chức, cá nhân không thuộc trường hợp quy định tại khoản 4, Điều 38, Luật Đấu giá tài sản đều được đăng ký tham gia đấu gia; mua hồ sơ, nộp hồ sơ tham gia đấu giá hợp lệ và nộp tiền đặt trước theo quy định. Liên hệ: 0981.313.512 (Mr. Hoành).