Ngày 25/9/2026, đấu giá cho thuê quyền khai thác mặt bằng căn tin của Trường THCS và THPT Kiên Hải (tỉnh An Giang)

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Ngô Thống Nhất thông báo đấu giá tài sản vào ngày 25/9/2026 do Trường THCS và THPT Kiên Hải ủy quyền như sau:

Cho thuê quyền khai thác mặt bằng căn tin do Trường THCS và THPT Kiên Hải, trụ sở: Tổ 15, ấp 1, đặc khu Kiên Hải, tỉnh An Giang đưa ra đấu giá. Thời hạn khai thác: 05 năm (09 tháng/năm). Giá khởi điểm: 9.600.000 đồng/tháng. Tiền đặt trước tính trên tổng thời gian thuê: 43.200.000 đồng.

*Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá: Người tham gia đấu giá phải có giấy đăng ký kinh doanh ngành nghề phù hợp với mục đích khai thác tài sản công (tình trạng pháp lý “đang hoạt động”), nộp hồ sơ tham gia đấu giá tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Ngô Thống Nhất; hoặc trụ sở Trường THCS và THPT Kiên Hải; hoặc trên trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến: https://daugiavna.vn; hoặc trên trang thông tin điện tử daugiangothongnhat.com từ 07 giờ 30 phút ngày 28/8/2026 đến 16 giờ 30 phút ngày 22/9/2026.

*Thời gian, địa điểm đấu giá: Từ 14h00’ đến 14h45’ ngày 25/9/2026 trên Trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến: https://daugiavna.vn. Chi tiết liên hệ Công ty, trụ sở tầng 6 Tòa nhà Thanh Niên, số 41 CMT8, P. Cái Khế, TP. Cần Thơ. Số hotline: 0292 383 1982.

Kết nối đầu tư