Ngày 16/9/2026, đấu giá Lô hàng vật tư thiết bị, tài sản cố định thanh lý đợt 3/2026 của Công ty Điện lực Quảng Trị

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam thông báo đấu giá tài sản vào ngày 16/9/2026 do Công ty Điện lực Quảng Trị - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Trung ủy quyền như sau:

Tên, địa chỉ của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Đấu giá Việt Nam. Trụ sở: Ô số 6, tầng 1, tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP. Hà Nội. Điện thoại: 024.39842728.

Tên, địa chỉ của người có tài sản đấu giá: Công ty Điện lực Quảng Trị - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Trung. Địa chỉ: Số 195 Hữu Nghị, phường Đồng Hới, tỉnh Quảng Trị.

Thời gian, địa điểm đấu giá tài sản: Lô 1: Từ 10h00 - 10h30; Lô 2: Từ 10h30-11h00; ngày 16/9/2026 tại trang thông tin đấu giá trực tuyến https://online.daugiavietnam.vn hoặc https://daugiavietnam.vn

Tên tài sản: Lô hàng vật tư thiết bị, tài sản cố định thanh lý đợt 3/2026, gồm 369 mục.

Nơi để tài sản đấu giá: Tại các kho của Công ty Điện lực Quảng Trị trên địa bàn tỉnh Quảng Trị.

Giá khởi điểm (đã bao gồm VAT 10%):

Lô số 1 VTTB, TSCĐ có CTNH, gồm 74 mục: 1.450.830.247 đồng. Tiền đặt trước: 140.000.000 đồng;

Lô số 2 VTTB, TSCĐ không có CTNH, gồm 295 mục: 9.295.385.862 đồng. Tiền đặt trước: 920.000.000 đồng.

Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký; bán và tiếp nhận hồ sơ tham gia: Người tham gia đấu giá đáp ứng điều kiện theo Quy chế cuộc đấu giá thực hiện mua hồ sơ, nộp hồ sơ tham gia đấu từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 11/9/2026 (trừ ngày nghỉ), tại trụ sở tổ chức hành nghề đấu giá tài sản; trang đấu giá trực tuyến https://online.daugiavietnam.vn hoặc https://daugiavietnam.vn; trụ sở người có tài sản đấu giá. Nộp tiền đặt trước hạn cuối đến 17h00 ngày 11/9/2026.

Kết nối đầu tư