Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty ĐGHD Đấu giá Việt Nam. Đ/c: Ô số 6, tầng 1, tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP Hà Nội - ĐT: 024.39842728.
Người có tài sản đấu giá, nơi có tài sản: Trường Cao Đẳng Điện lực Miền Bắc. Địa chỉ: Thôn Xuân Long, xã Kim Anh, thành phố Hà Nội.
3. Thời gian, địa điểm đấu giá: Từ 09h30, ngày 16/9/2026 tại ô số 6, tầng 1, tòa nhà Sunrise IIA, NO2A, KĐT Sài Đồng, P. Phúc Lợi, TP. Hà Nội.
4. Tên tài sản: TSCĐ, VTTB, CCDC thanh lý năm 2026.
5. Giá khởi điểm: 156.736.000 đồng (chưa bao gồm thuế GTGT).
6. Tiền đặt trước: 30.000.000 đồng.
Các khoản tiền tham gia đấu giá phải nộp, hạn cuối đến 16h00 ngày 11/9/2026.
7. Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký; bán và tiếp nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Người đủ điều kiện theo quy định tại Quy chế cuộc đấu giá, đăng ký mua và nộp hồ sơ tham gia đấu giá từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 16h00 ngày 11/9/2026 tại trụ sở của tổ chức hành nghề đấu giá tài sản.