QSDĐ diện tích 120,8 m², thửa đất số 887, bản đồ số 18, theo GCN QSDĐ, QSH nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DN 863907 do VPĐKĐĐ tỉnh BRVT cấp ngày 05/02/2024. Giá khởi điểm (GKĐ): 950.000.000 đồng.
QSDĐ diện tích 205,5 m² thửa đất số 411, tờ bản đồ số 21. Theo GCN QSDĐ, QSH nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DN 130454 do VPĐKĐĐ tỉnh BRVT cấp ngày 12/12/2023. GKĐ: 950.000.000 đồng.
QSDĐ diện tích 214,1 m² thửa đất số 410, tờ bản đồ số 21. Theo GCN QSDĐ, QSH nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DN 130453 do VPĐKĐĐ tỉnh BRVT cấp ngày 12/12/2023. GKĐ: 950.000.000 đồng.
Cùng tọa lạc tại xã Đất Đỏ, TP.HCM
Người có tài sản: Phòng Thi hành án dân sự khu vực 13. Khu TTHC xã Đất Đỏ, TP.HCM.
Tổ chức hành nghề ĐGTS: Công ty Đấu giá hợp danh Thái Bình Hưng. Đ/c: Số 412/21 Trương Công Định, P. Tam Thắng, TP.HCM.
Thời gian xem TS: Từ ngày 16/9/2026 đến ngày 18/9/2026 (trong giờ hành chính).
Tiền đặt trước TGĐG: 20% GKĐ/TS. Tham khảo, mua hồ sơ mời TGĐG, nộp tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 22/9/2026 (trong giờ hành chính).
Thời gian tổ chức phiên ĐG: Lúc 09h ngày 25/9/2026 tại số 1 lô R, Lương Thế Vinh, P. Tam Thắng, TP.HCM.
Điều kiện, cách thức đăng ký TGĐG: Thực hiện theo quy định của pháp luật, được quy định trong Quy chế cuộc bán đấu giá tài sản này. Mọi chi tiết liên hệ tại Chi nhánh Công ty, số 1 Lô R Lương Thế Vinh, P. Tam Thắng, TP.HCM. ĐT: 0254.3573968.