Tổ chức đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Hoàng Lam. Địa chỉ: Số 102/5/2 Lê Hồng Phong, phường Vũng Tàu, thành phố Hồ Chí Minh.
Người có tài sản đấu giá: Phòng Thi hành án dân sự khu vực 11 – TP. Hồ Chí Minh. Địa chỉ: Số 45 Phạm Văn Dinh, phường Rạch Dừa, thành phố Hồ Chí Minh.
Tài sản đấu giá: Tài sản 1: Quyền sử dụng đất diện tích 128 m2 đất ở đô thị và tài sản gắn liền với đất là căn nhà cấp 4, thuộc thửa đất số 26524.11.223, tờ bản đồ số 11, tại phường Tam Thắng, thành phố Hồ Chí Minh. Giá khởi điểm: 7.844.090.000 đồng. Tiền đặt trước: 1.500.000.000 đồng.
Tài sản 2: Quyền sử dụng đất diện tích 109,9 m2 đất (trong đó có 62,5 m2 đất ở và 47,4 m2 đất cây hàng năm khác và tài sản gắn liền với đất là căn nhà cấp 3 (01 trệt 02 lầu) trên đất, thuộc thửa đất số 26515.08.439, tờ bản đồ số 08, tại phường Vũng Tàu, thành phố Hồ Chí Minh. Giá khởi điểm: 7.302.882.800 đồng. Tiền đặt trước: 1.400.000.000 đồng.
Thời hạn và địa điểm xem tài sản: Từ ngày 14/9/2026 đến 17 giờ ngày 18/9/2026, tại nơi có tài sản đấu giá.
Thời hạn, địa điểm mua hồ sơ và đăng ký: Từ ngày 04/9/2026 đến 11 giờ ngày 21/9/2026, tại Công ty Đấu giá hợp danh Hoàng Lam, đăng ký riêng lẻ từng tài sản một.
Điều kiện, cách thức tham gia đấu giá: Theo Điều 38 Luật Đấu giá tài sản.
Tiền mua hồ sơ: 600.000 đồng/hồ sơ. Thời hạn nộp tiền đặt trước: Từ ngày 04/9/2026 đến 17 giờ ngày 21/9/2026. Bước giá: Tối thiểu 30.000.000 đồng và không giới hạn tối đa.
Thời gian đấu giá: Lúc 14 giờ 00 ngày 24/9/2026, tại Công ty Đấu giá hợp danh Hoàng Lam. Đấu giá riêng lẻ từng tài sản một, trực tiếp bằng lời nói tại phiên đấu giá, theo phương thức trả giá lên. Trước khi khi mở phiên đấu giá 01 (một) ngày làm việc, người phải thi hành án được quyền nhận lại tài sản nếu nộp đủ tiền thi hành án và thanh toán các khoản chi phí thực tế, hợp lý phát sinh từ việc cưỡng chế thi hành án, tổ chức bán đấu giá.
Mọi chi tiết liên hệ: Lãnh đạo Thi hành án dân sự TPHCM: Ông Nguyễn Thanh Hà – Phó Trưởng: 0909352282; Ông Trần Chung – Chấp hành viên: 0915534979; Ông Phạm Văn Hoàng – Giám đốc Công ty Đấu giá hợp danh Hoàng Lam: 0902 303 303.