Ngày 18/9/2026, đấu giá mặt bằng dịch vụ căn tin nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Thanh Nam thông báo đấu giá tài sản vào ngày 18/9/2026 như sau:

- Tài sản 02: (Gói 01): Mặt bằng dịch vụ căn tin nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An, diện tích khai thác 100 m2; kết cấu công trình: nhà tiền chế, mái tole, nền bê tông. Đơn giá khởi điểm: 4.500.000 đồng/tháng; Thời gian khai thác: 03 năm học (mỗi năm học tính 08 tháng, đã trừ thời gian nghỉ, nghỉ hè, lễ, Tết, …). Tổng giá khởi điểm (24 tháng): 108.000.000 đồng. (Gói 02): Mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An, diện tích khai thác 150 m2; kết cấu công trình: khung sắt tiền chế, mái tole, nền bê tông. Đơn giá khởi điểm: 780.000 đồng/tháng; Thời gian khai thác: 03 năm học (mỗi năm học tính 08 tháng, đã trừ thời gian nghỉ, nghỉ hè, lễ, Tết, …). Tổng giá khởi điểm (24 tháng): 18.720.000 đồng. Ghi chú: Đấu giá theo từng gói tài sản.

- Thời gian, địa điểm xem tài sản đấu giá: (TS 02) xem ngày 09-10-11/09/2026. Liên hệ tại Công ty Đấu giá hợp danh Thanh Nam để được hướng dẫn.

- Thời gian, địa điểm bán hồ sơ và nộp hồ sơ mời tham gia đấu giá: Từ 08 giờ ngày 04/09/2026 đến 17 giờ ngày 15/09/2026 đối với (TS 02), tại trang thông tin đấu giá trực tuyến Lạc Việt (lacvietauction.vn).

- Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá (TS 02) đấu giá vào lúc 09 giờ ngày 18/09/2026, tại trang thông tin đấu giá trực tuyến Lạc Việt (lacvietauction.vn); ghi chú: Đấu theo theo từng gói tài sản và đấu giá luân phiên mỗi gói 20 phút.

- Người tham gia đấu giá muốn biết thêm chi tiết xin liên hệ: Tại Công ty Đấu giá hợp danh Thanh Nam (Số 181, Quốc lộ 1, khu phố Thanh Xuân, phường Long An, tỉnh Tây Ninh). Điện thoại số 0966607744, 0397766794./.

Kết nối đầu tư