Ngày 17/09/2026, đấu giá toàn bộ khoản nợ phát sinh tại Agribank - Chi nhánh Đống Đa theo Hợp đồng tín dụng số: 1504LAV201901409

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Sao Việt thông báo bán đấu giá ngày 17/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam (Agribank) – Chi nhánh Đống Đa. Địa chỉ: 211 Xã Đàn, phường Đống Đa, thành phố Hà Nội

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Sao Việt. Địa chỉ: Tầng 1 nhà chữ U, số 6 Nguyễn Công Trứ, phường Phạm Đình Hỏ, Thành phố Hà Nội. Số điện thoại: 02466505360

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 15:00 ngày 17/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Số 6 Nguyễn Công Trứ, phường Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội (Phòng 206).

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản khác mà pháp luật quy định phải bán thông qua đấu giá - Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam (Agribank) – Chi nhánh Đống Đa Địa chỉ: 211 Xã Đàn, phường Đống Đa, thành phố Hà Nội.
Toàn bộ khoản nợ phát sinh tại Agribank - Chi nhánh Đống Đa theo Hợp đồng tín dụng số: 1504LAV201901409 ngày 03/12/2019; cùng các Khế ước nhận nợ và các văn bản khác liên quan đến khoản nợ kèm theo (nếu có).
33,853,217,735 VNĐ
3,385,321,773 VNĐ

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 03/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 14/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Người đăng ký tham gia đấu giá không thuộc trường hợp quy định tại khoản 4 Điều 38 Luật Đấu giá tài sản năm 2016, sửa đổi, bổ sung năm 2024 tiến hành mua hồ sơ, nộp hồ sơ, nộp tiền đặt trước theo quy định. Công ty đấu giá hợp danh Sao Việt – Địa chỉ: Tầng 1 nhà chữ U, số 6 Nguyễn Công Trứ, phường Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội. Hotline: 0246.6505360/096.554.9895. Ghi chú: Giờ hành chính Công ty: Buổi sáng: 08h00 đến 12h00; Buổi chiều: 13h30 đến 17h00, từ Thứ 2 đến Thứ 6 hằng tuần.

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 03/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 14/09/2026

Kết nối đầu tư