Ngày 17/09/2026, đấu giá toàn bộ khoản nợ của bà Nguyễn Thị Ngà tại Agribank Chi nhánh Bình Thạnh

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn thông báo bán đấu giá ngày 17/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh Bình Thạnh. Địa chỉ: 347-349-351 Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, Tp.HCM

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn. Địa chỉ: 111A Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 028.22455120

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 09:30 ngày 17/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn - 111A Tân Sơn Nhì, phường Tân Sơn Nhì, Tp. Hồ Chí Minh

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản bảo đảm theo quy định của pháp luật về giao dịch bảo đảm - Toàn bộ khoản nợ của bà Nguyễn Thị Ngà tại Agribank Chi nhánh Bình Thạnh theo Hợp đồng tín dụng số 1607-LAV202300314 ngày 14/04/2023 được ký kết giữa Agribank Chi nhánh Phan Đình Phùng (Chi nhánh loại II trực thuộc Agribank Chi nhánh Bình Thạnh) với bà Nguyễn Thị Ngà
Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam – Chi nhánh Bình Thạnh (Agribank Chi nhánh Bình Thạnh) – địa chỉ: 347-349-351 Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, Tp.HC
4,489,488,668 VNĐ
448,948,867 VNĐ

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 14/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Theo quy chế cuộc đấu giá

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 04/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 14/09/2026

Kết nối đầu tư