Ngày 11/09/2026, đấu giá toàn bộ khoản vay của Công ty TNHH The 90s tại Agribank - Chi nhánh TP.HCM

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo bán đấu giá ngày 11/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam – Chi nhánh TP. Hồ Chí Minh (Agribank – Chi nhánh TP. Hồ Chí Minh). Địa chỉ: Số 20 Đường Võ Văn Kiệt, Phường Bến Thành, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: 56 Hiền Vương, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 028.8815.4369

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 08:30 ngày 11/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Tại số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh.

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
Tài sản là nợ xấu và tài sản bảo đảm của khoản nợ xấu của tổ chức mà Nhà nước sở hữu 100% vốn điều lệ do Chính phủ thành lập để xử lý nợ xấu của tổ chức tín dụng theo quy định của pháp luật - Toàn bộ khoản vay của Công ty TNHH The 90s tại Agribank - Chi nhánh TP.HCM theo Hợp đồng tín dụng số 1700-LAV-202300182 ngày 03/4/2023 ký giữa Agribank - Chi nhánh TP.HCM và Công ty TNHH The 90s.
tại nơi có tài sản
25,000,000,000 VNĐ
2,500,000,000 VNĐ

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 07:30 03/09/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 09/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Cá nhân, tổ chức theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM để xem hồ sơ khoản nợ và đăng ký tham gia đấu giá. ĐT: 0888.154.369.

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 07:30 03/09/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 09/09/2026

Kết nối đầu tư