Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn (gọi tắt là Lam Sơn) - Chi nhánh Hà Nội. Địa chỉ: Tầng 2 số 2, ngách 2 ngõ 6 (N14), Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội.
Người có tài sản: Công ty TNHH MTV QLN và KTTS Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIBAMC). Địa chỉ: Tầng 12, Tòa nhà Coninco Tower, số 4 Tôn Thất Tùng, Kim Liên, Hà Nội.
Tài sản: QSDĐ và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất 205, TBĐ 73, thôn Miếu Bòng, xã Thượng Yên Công, TP. Uông Bí (nay là P. Yên Tử), tỉnh Quảng Ninh theo GCN QSDĐ, QSH nhà ở và TS khác gắn liền với đất số CY 965896, do UBND TP. Uông Bí cấp ngày 21/12/2021.
Giá khởi điểm gồm VAT: 735.500.000 VNĐ.
Bán, tiếp nhận hồ sơ tham gia ĐG: Từ 08h00, ngày 04/09/2026 đến 17h00 ngày 16/09/2026 tại trang đấu giá (TĐG) http://lacvietauction.vn hoặc đến trực tiếp Lam Sơn -111A Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, TP.HCM; Lam Sơn - CN Hà Nội, VIBAMC (địa chỉ như trên).
Đăng ký tham gia ĐG: Từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026 tại TĐG http://lacvietauction.vn.
Xem tài sản: Ngày 09,10,11/9/2026.
Tiền đặt trước: 73.550.000VNĐ từ 08h00 ngày 04/9/2026 đến 17h00 ngày 16/9/2026.
Điều kiện tham gia: Theo Điều 38 Luật Đấu giá tài sản. ĐT: 024.62598201.
Đấu giá: Ngày 21/9/2026 (9h30-10h00) tại TĐG http://lacvietauction.vn.