1. Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Dragon - Địa chỉ: Số 23 Lý Thường Kiệt, P.Đồng Hới, T.Quảng Trị.
2. Tổ chức có quyền đưa tài sản ra đấu giá: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam – Chi nhánh Bắc Quảng Bình. Địa chỉ: 37 - Hùng Vương, Tổ dân phố 11, xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị.
3. Tài sản đấu giá: Tài sản bảo đảm là Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 355, tờ bản đồ số 13, địa chỉ xã Thanh Trạch, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Bắc Trạch, tỉnh Quảng Trị) đứng tên ông Nguyễn Thế Quỳnh, bà Lê Thị Nhàn.
Giá khởi điểm: 11.800.000.000 đồng.
(Giá trên chưa bao gồm phí và lệ phí theo quy định của pháp luật. Khách hàng trúng đấu giá phải chịu các loại phí và lệ phí liên quan đến việc chuyển quyền sử dụng theo quy định hiện hành).
4. Tiền đặt trước: 2.000.000.000 đồng.
5. Tiền mua hồ sơ: 1.000.000 đồng/hồ sơ.
6. Hình phức, phương thức đấu giá: Đấu giá trực tuyến theo phương thức trả giá lên.
7. Thời gian, địa điểm thực hiện các thủ tục đấu giá:
- Bán, tiếp nhận hồ sơ: từ 07h30 ngày 21/8/2026 đến 16h30 ngày 10/9/2026.
Khách hàng nộp hồ sơ trực tiếp hoặc thông qua đường bưu điện tới địa chỉ trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Dragon –Số 23 Lý Thường Kiệt, P.Đồng Hới, T.Quảng Trị.
- Nộp tiền đặt trước: từ 07h30 ngày 21/8/2026 đến 16h30 ngày 10/9/2026 vào tài khoản Công ty Đấu giá hợp danh Dragon.
- Xem tài sản: Từ ngày 07/9/2026 đến hết ngày 09/9/2026 tại nơi có tài sản – Địa chỉ: X.Thanh Trạch, H.Bố Trạch, T.Quảng Bình (nay là X.Bắc Trạch, T.Quảng Trị).
- Tổ chức phiên đấu giá: 09h00 ngày 15/9/2026 tại Trang Thông tin điện tử đấu giá trực tuyến: https://daugialive.vn/.
Mọi thông tin cụ thể được niêm yết tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Dragon, trụ sở Agribank Chi nhánh Bắc Quảng Bình, trụ sở UBND xã Bắc Trạch.
Khách hàng đủ điều kiện theo yêu cầu được đăng ký tham gia đấu giá thông qua việc nộp hồ sơ hợp lệ tại Công ty Đấu giá hợp danh Dragon.
SĐT liên hệ: 0787.678.666.