1. Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Dragon - Địa chỉ: Số 23 Lý Thường Kiệt, P.Đồng Hới, T.Quảng Trị.
2. Tổ chức có quyền đưa tài sản ra đấu giá: Thi hành án dân sự tỉnh Quảng Trị - Địa chỉ: Số 56 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Đồng Hới, tỉnh Quảng Trị
3. Tài sản đấu giá: Toàn bộ Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 510, tờ bản đồ số 8, diện tích thực tế 125,6m2 địa chỉ thửa đất: tại thôn Văn Phú, xã Nam Gianh, tỉnh Quảng Trị.
Giá khởi điểm: 500.704.000 đồng.
(Giá trên chưa bao gồm các loại thuế, phí, lệ phí theo quy định của pháp luật)
4. Tiền đặt trước: 80.000.000 đồng.
5. Tiền mua hồ sơ: 200.000 đồng/hồ sơ.
6. Hình phức, phương thức đấu giá: Đấu giá trực tuyến theo phương thức trả giá lên.
7. Thời gian, địa điểm thực hiện các thủ tục đấu giá:
- Bán, tiếp nhận hồ sơ: Từ 07h30 ngày 17/8/2026 đến 16h30 ngày 07/9/2026.. Khách hàng đăng ký tham gia đấu giá tại trang web: https://daugialive.vn/ hoặc đăng ký trực tiếp tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Dragon.
- Nộp tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 17/8/2026 đến 16h30 ngày 07/9/2026 vào tài khoản Công ty Đấu giá hợp danh Dragon.
- Xem tài sản: Từ 07h30 ngày 24/8/2026 đến 17h00ngày 26/8/2026 tại nơi có tài sản – thôn Văn Phú, xã Nam Gianh, tỉnh Quảng Trị.
- Tổ chức phiên đấu giá: 10h00 ngày 10/9/2026 tại Trang Thông tin điện tử đấu giá trực tuyến: https://daugialive.vn/.
Mọi thông tin cụ thể được niêm yết tại trụ sở Công ty Đấu giá hợp danh Dragon, trụ sở THADS tỉnh Quảng Trị, Phòng THADS KV3, UBND xã Nam Gianh.
Khách hàng đủ điều kiện theo yêu cầu được đăng ký tham gia đấu giá thông qua việc nộp hồ sơ hợp lệ tại Công ty Đấu giá hợp danh Dragon. SĐT liên hệ: 0787.678.666.