Ngày 14/09/2026, đấu giá toàn bộ khoản vay của Công ty cổ phần Đầu tư Thương mại Xây dựng Đại Thịnh Phát tại Agribank - Chi nhánh 11

(BĐT) - Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam thông báo bán đấu giá ngày 14/09/2026 như sau:

Thông tin người có tài sản

Tên người có tài sản: Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh 11. Địa chỉ: số 485 Lạc Long Quân, phường Hòa Bình, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá

Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: 56 Hiền Vương, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 028.8815.4369

Thông tin việc đấu giá

Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 15:30 ngày 14/09/2026

Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Tại số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh.

STT
Tên tài sản
Nơi có tài sản
Giá khởi điểm
Tiền đặt trước
Ghi chú
1
- Toàn bộ khoản vay của Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại Xây dựng Đại Thịnh Phát tại Agribank - Chi nhánh 11 theo Hợp đồng tín dụng số 6480-LAV-202200293 ngày 15/8/2022 và các Hợp đồng sửa đổi, bổ sung ký giữa Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại Xây dựng Đại Thịnh Phát và Agribank - Chi nhánh 11.
tại nơi có tài sản
48,525,469,024 VNĐ
4,852,546,902 VNĐ

Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 07:30 28/08/2026

Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 09/09/2026

Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký: Cá nhân, tổ chức theo quy định tại Luật ĐGTS liên hệ tại số 56 Hiền Vương, P.Phú Thạnh, TP.HCM; Số 497/12 Nguyễn Văn Khối, P.Thông Tây Hội, TP.HCM để xem hồ sơ khoản nợ và đăng ký tham gia đấu giá. ĐT: 0888.154.369.

Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 07:30 28/08/2026

Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 09/09/2026

Kết nối đầu tư