Thông tin người có tài sản
Tên người có tài sản: Agribank CN An Giang. Địa chỉ: Số 51B Tôn Đức Thắng, P.Long Xuyên, T.An Giang
Thông tin đơn vị tổ chức hành nghề đấu giá
Tên đơn vị Tổ chức đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Vạn Thành An. Địa chỉ: 03 Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh. Số điện thoại: 02838204858
Thông tin việc đấu giá
Thời gian tổ chức cuộc đấu giá: 09:00 ngày 25/09/2026
Địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Số 03 Lý Văn Phức, P.Tân Định, TP.HCM.
| STT | Tên tài sản | Nơi có tài sản | Giá khởi điểm | Tiền đặt trước | Ghi chú |
| 1 | - Khoản nợ của Công ty TNHH SX TM DV Thuận An tại Agribank CN An Giang; Giá trị ghi sổ khoản nợ tạm tính đến ngày 24/3/2026 là: 433.566.890.878 đồng. (Nợ gốc: 285.496.098.459 đồng; nợ lãi: 148.070.792.419đồng). | Agribank CN An Giang (Đ/c: Số 51B Tôn Đức Thắng, P.Long Xuyên, T.An Giang). | 390,210,201,878 VNĐ | 39,021,000,000 VNĐ |
Thời gian bắt đầu đăng ký tham gia đấu giá: 08:00 28/08/2026
Thời gian kết thúc đăng ký tham gia đấu giá: 17:00 22/09/2026
Địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký:
Địa điểm đăng ký: Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An, địa chỉ: Số 03 Lý Văn Phức, P. Tân Định, TP.HCM/Agribank CN An Giang. Điều kiện: Tổ chức/cá nhân có nhu cầu và không thuộc các đối tượng quy định tại khoản 4 Điều 38 Luật Đấu giá tài sản 2016 SĐBS 2024 và các quy định pháp luật khác có liên quan (nếu có). Cách thức đăng ký: Khách hàng có nhu cầu mua hồ sơ, nộp hồ sơ, đăng ký trực tiếp tại Công ty ĐGHD Vạn Thành An/Agribank CN An Giang và nộp khoản tiền đặt trước hợp lệ để tham gia đấu giá. Trường hợp không tự mình mua/nộp hồ sơ thì có thể ủy quyền cho người khác đến mua/nộp hồ sơ và/hoặc tham gia đấu giá theo đúng thời hạn quy định
Thời gian bắt đầu nộp tiền đặt trước: 08:00 28/08/2026
Thời gian kết thúc nộp tiền đặt trước: 17:00 22/09/2026