Tổ chức hành nghề đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam. Địa chỉ: Số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM.
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 99, tờ bản đồ số: 23 (bản đồ lưới 2005), diện tích: 491,9m2 (ONT: 400m2+ CLN: 91,9m2). Đất tọa lạc tại: ấp Bàu Vừng, xã Phước Thạnh, tỉnh Tây Ninh.
Giá khởi điểm: 1.207.498.896 đồng Tiền đặt trước: 241.499.779 đồng
Người có tài sản: Thi hành án dân sự tỉnh Tây Ninh. Địa chỉ: Số 266A tỉnh lộ 827A, khu phố Bình Nam, phường Tân An, tỉnh Tây Ninh.
Đấu giá trực tiếp bằng lời nói tại phiên đấu giá. Phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 20/8/2026 đến ngày 28/9/2026 (giờ hành chính) tại ấp Bàu Vừng, xã Phước Thạnh, tỉnh Tây Ninh.
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký tài sản: Khách hàng theo quy định tại Luật Đấu giá tài sản liên hệ từ ngày 20/8/2026 đến ngày 28/9/2026 (trong giờ hành chính các ngày làm việc) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP.HCM; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP.HCM hoặc số A2-33, KDT Phúc An city, xã Mỹ Hạnh, tỉnh Tây Ninh để đăng ký tham gia đấu giá. Điện thoại: 0888.154.369.
Nộp tiền đặt trước: từ 07 giờ 30 phút ngày 20/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 28/9/2026.
Tổ chức đấu giá tài sản: Ngày 01/10/2026 Tại Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam - Chi nhánhTây Ninh: Số A2-33, KDT Phúc An city, xã Mỹ Hạnh, tỉnh Tây Ninh.