Bên mời chào giá (BMCG): Công ty Cổ phần Vật tư - TKV
Địa chỉ trụ sở chính: Tổ 1, Khu 2, Phường Hạ Long, TP. Quảng Ninh.
Địa chỉ giao dịch: Số 95A đường Lê Thánh Tông, P.Hồng Gai, TP. Quảng Ninh (Tầng 8)
Mã số thuế/Mã số doanh nghiệp: 5700100707
Số hiệu đơn hàng: VL02-2026
"Mua vật liệu phục vụ sản xuất - tiêu thụ sản phẩm Cominlub lần 02 năm 2026"
Trân trọng thông báo tới các tổ chức, doanh nghiệp quan tâm liên hệ để biết thông tin về đơn hàng VL02-2026 và thủ tục nhận Hồ sơ mời chào giá (HSMCG), cụ thể:
- Địa điểm phát hành HSMCG: Địa chỉ giao dịch của BMCG;
- Thời gian phát hành HSMCG: Từ ngày 08/9/2026 đến trước 09h30' ngày 16/9/2026;
- Mọi chi tiết liên hệ: Ông Nguyễn Khắc Huy (đt: 0936.721.689).
Tải file thông báo mời chào giá đơn hàng VL02-2026 tại đây.