<?xml version="1.0" encoding="UTF-8" standalone="no"?><urlset xmlns="http://www.sitemaps.org/schemas/sitemap/0.9" xmlns:image="http://www.google.com/schemas/sitemap-image/1.1" xmlns:news="http://www.google.com/schemas/sitemap-news/0.9" xmlns:video="http://www.google.com/schemas/sitemap-video/1.1" xmlns:xsi="http://www.w3.org/2001/XMLSchema-instance" xsi:schemaLocation="http://www.sitemaps.org/schemas/sitemap/0.9 http://www.sitemaps.org/schemas/sitemap/0.9/sitemap.xsd"><url><loc>https://baodauthau.vn/ban-tin-thoi-su-sang-318-post206260.html</loc><lastmod>2026-08-31T06:30:49+07:00</lastmod><image:image><image:loc>https://cdn.baodauthau.vn/images/aMI9DZUPk7hCuS0d2CD0pe1bKGFHYqFx4wkR6IkFbPjC7CQgkNeFfF2e1nk8SLHmkrglZUPnRbMM3ztJ20LhHLk0rjQ_11KdSBeldZssYeQ/cao-toc-bac-nam-4-1788001292227112741735.jpg.webp</image:loc></image:image><news:news><news:publication><news:name>Báo Đấu thầu</news:name><news:language>vi</news:language></news:publication><news:publication_date>2026-08-31T06:30:49+07:00</news:publication_date><news:title><![CDATA[Bản tin thời sự sáng 31/8]]></news:title></news:news></url><url><loc>https://baodauthau.vn/thong-bao-moi-chao-gia-canh-tranh-post206259.html</loc><lastmod>2026-08-30T09:29:30+07:00</lastmod><image:image><image:loc>https://cdn.baodauthau.vn/images/wcY6AK15SEM_AdnX0so6yr47HUMMpTZeqTKSfenM6iU/banner.jpg.webp</image:loc></image:image><news:news><news:publication><news:name>Báo Đấu thầu</news:name><news:language>vi</news:language></news:publication><news:publication_date>2026-08-30T09:29:30+07:00</news:publication_date><news:title><![CDATA[Thông báo mời chào giá cạnh tranh]]></news:title></news:news></url><url><loc>https://baodauthau.vn/ban-tin-thoi-su-sang-308-post206257.html</loc><lastmod>2026-08-30T06:30:11+07:00</lastmod><image:image><image:loc>https://cdn.baodauthau.vn/images/aMI9DZUPk7hCuS0d2CD0pbW1JVPyuLAJLgNnyexeAinTWrHps2XfpxhlFlfhpD9CU9ICEtl2gK-RjnF3LLrYnw/base64-17879698535611890160412.png.webp</image:loc></image:image><news:news><news:publication><news:name>Báo Đấu thầu</news:name><news:language>vi</news:language></news:publication><news:publication_date>2026-08-30T06:30:11+07:00</news:publication_date><news:title><![CDATA[Bản tin thời sự sáng 30/8]]></news:title></news:news></url><url><loc>https://baodauthau.vn/cong-ty-co-phan-soi-phu-bai-thong-bao-gia-han-thoi-diem-dong-thau-post206256.html</loc><lastmod>2026-08-29T15:00:00+07:00</lastmod><image:image><image:loc>https://cdn.baodauthau.vn/images/vH_staF4lHYsfdZ3ngz3pOLUKCAXH-zTqYOZskSiItduWGsmIkVH6MsDgxQKiOyEONEHvviwNmrH2HFJVQyDTdyaTQSaxa_aM8Mgxrr6ZEc/z8206477275328-bf2641c945ca5ea1252d60ca956247cf.jpg.webp</image:loc></image:image><news:news><news:publication><news:name>Báo Đấu thầu</news:name><news:language>vi</news:language></news:publication><news:publication_date>2026-08-29T15:00:00+07:00</news:publication_date><news:title><![CDATA[Công ty cổ phần Sợi Phú Bài thông báo gia hạn thời điểm đóng thầu ]]></news:title></news:news></url></urlset>